Soi Kèo

Back Soi Kèo Marseille - Montpellier

31/3/2023 7:58:52
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Marseille vs Montpellier 02h00 ngày 01/04. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Marseille vs Montpellier hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Marseille - Montpellier

Tỷ lệ Marseille vs Montpellier: 0:1 1/4
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Marseille vs Montpellier

Sau trận thua PSG vào cuối tháng 2 và bị chính đội bóng thành Paris bỏ xa trên BXH, Marseille đã trở lại với quỹ đạo mong muốn. Cụ thể, đội bóng thành phố cảng Marseille thắng 2 và chỉ hòa 1 lần ở 3 vòng đấu diễn ra trong tháng 3.

Lúc này, đoàn quân dưới quyền HLV Igor Tudor vẫn duy trì được vị trí thứ 2 và kém đội đầu bảng PSG khoảng cách 7 điểm.

Theo đánh giá, đây là cách biệt không quá lớn và cơ hội vô địch của Marseille là chưa hoàn toàn khép lại. Thế nhưng, trước khi nghĩ tới chuyện san bằng khoảng cách điểm số với PSG, thầy trò HLV Tudor vẫn còn đó nhiệm vụ bảo vệ vị trí thứ 2 – vị trí sẽ có vé tham dự vòng bảng chính thức cúp C1 châu Âu mùa tới.

Đêm nay, Marseille có trận tiếp đón Montpellier ở trận đấu sớm nhất vòng 29 giải VĐQG Pháp. Theo đánh giá, phần lớn giới chuyên môn đều nghiêng về đội chủ nhà Orange Vélodrome sẽ có trọn 3 điểm.

Tuy nhiên, nhiều khả năng đây sẽ là chiến thắng nhọc nhằn với tỷ số cách biệt tối thiểu bởi Montpellier đang duy trì phong độ ổn định khi thắng tới 5 và chỉ hòa 1 ở 6 trận đấu vừa qua tại Ligue 1.

Soi kèo Marseille vs Montpellier

Tỷ lệ châu Á (0:1 1/4): Marseille không thắng kèo 3/5 trận đấu mới đây. Montpellier sở hữu phong độ kèo trái ngược hoàn toàn khi thắng kèo 6 trận đấu vừa qua.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): 2/3 trận đối đầu vừa rồi giữa Montpellier và Marseille có không quá 2 bàn/trận. 3/5 trận đấu gần nhất của Montpellier về xỉu 2 3/4.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Montpellier +1 1/4 

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MARSEILLE VS MONTPELLIER: 1-0



Tag: Soi Kèo Marseille - Montpellier Soi Kèo Montpellier Soi Kèo Marseille

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
30/6/2026 6:1:1
Soi Kèo - Nhận định Pháp vs Thụy Điển (04h00, 1/7). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Pháp và Thụy Điển thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Mexico - Ecuador
Soi Kèo Mexico - Ecuador
30/6/2026 5:59:12
Soi Kèo - Nhận định Mexico vs Ecuador 8h00 ngày 1/7. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Mexico và Ecuador thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Bờ Biển Ngà - Na Uy
Soi Kèo Bờ Biển Ngà - Na Uy
30/6/2026 5:57:23
Soi Kèo - Na Uy kỳ vọng vào bản năng sát thủ của Erling Haaland để vượt qua hàng thủ lỳ lợm của Bờ Biển Ngà tại vòng 32 đội World Cup 2026 diễn ra trên sân vận động AT&T.

Nhận định Soi Kèo Norway vs Ivory Coast, FIFA WORLD CUP ngày 01/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Norway vs Ivory Coast, FIFA WORLD CUP ngày 01/07 00:00
30/06/2026 05:54:46
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Norway vs Ivory Coast giờ đấu 01/07 00:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Norway đấu với Ivory Coast chính xác.

Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
29/06/2026 05:25:40
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Netherlands vs Morocco giờ đấu 30/06 08:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Netherlands đấu với Morocco chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.com
BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com
Website Tip Bóng Đá Miễn Phí - Website Nhận Định Soi Kèo
Website Tip Bóng Đá - Website STIP
Website Tip Bóng Đá Soi Kèo